วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ผ่านการอบรมการฝึกแผนเผชิญเหตุด้านการท่องเที่ยว จากสำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดสุโขทัย ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013473.jpg)
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ผ่านการอบรมการฝึกแผนเผชิญเหตุด้านการท่องเที่ยว จากสำนักงานการท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดสุโขทัย ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา