วันที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2564 นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานในการเปิดพิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนามวันคล้ายวันสถาปนายุวกาชาดไทย ประจำปีการศึกษา 2564 เพื่อฝึกอบรมเยาวชนให้ยึดมั่นในระบอบประชาธิปไตย อันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นประมุข รู้จักการรักษาสุขภาพอนามัยของตนเองและผู้อื่น มีใจเมตตากรุณา มีจิตอาสา บำเพ็ญตนให้เป็นประโยชน์ต่อสังคม ณ สนามกีฬาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมและซักซ้อมความเข้าใจ
วันที่ 16 กันยายน 25…
การประเมินสัมฤทธิ์ผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา
วันที่ 6 ธันวาคม 256…
บรรยากาศความสุข ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่
เมื่อวันที่ 30 ธันวา…