วันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1 ของนางสาวกันต์กนิษฐ์ แรงสืบสิน ครูผู้ช่วยโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีนายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานกรรมการ นางสาวศิริภรณ์ แก้วพันสี กรรมการและเลขานุการ นางสายทอง หลากจิตร กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ ณ ห้องประกันคุณภาพ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยการดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/ประเมินครูผู้ช่วย-709x1024.jpg)