เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม 2563 เวลา 10.39 น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานการประชุม ร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะผู้บริหาร ตัวแทนครู บุคลากรทางการศึกษา ผู้ปกครอง ชุมชนท้องถิ่น และผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง เพื่อหารือรูปแบบการพัฒนาโรงเรียนคุณภาพ (โรงเรียนดีสี่มุมเมือง) ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/631207-1-709x1024.jpg)