เมื่อวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอกงไกรลาศ คณะกรรมการบริหารงานอำเภอแบบบูรณาการ (กบอ.) เพื่อหารือข้อราชการ ให้เป็นไปตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 ณ ห้องประชุมพระกงไกรลาศ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบเกียรติบัตร
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…
ยุวเกษตรกรโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ…
พิธีเข้าประจำหมู่และรับเข็มเครื่องหมายยุวกาชาด ประจำปี 2565
วันที่ 15 มิถุนายน พ…