วันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาจัดประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนพฤษภาคม ด้วยมีข้อราชการที่จะแจ้งให้คณะครูบุคลากรทุกท่านทราบและถือปฏิบัติ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ศึกษาดูงานการลดการใช้กระดาษ
วันที่ 22 กุมภาพันธ์…
ประชุมหัวหน้างาน หัวหน้าระดับ หัวหน้ากลุ่มสาระ และผู้เกี่ยวข้อง
วันที่ 10 มิถุนายน พ…