เมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 16.00 น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประจำเดือนกุมภาพันธ์ เพื่อแจ้งข่าวสารทางการศึกษา ชี้แจงแนวทางและปฏิทินการจัดการเรียนการสอนในภาคเรียนที่ 2/2563 โอกาสนี้ท่านผู้อำนวยการฯได้มอบการ์ดอวยพรให้กับผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมกราคม และเดือนกุมภาพันธ์อีกด้วย ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รด. จิตอาสา สนับสนุนหน่วยเลือกตั้งพื้นที่อำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ ๑๔ พฤษภา…
มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนจิตอาสาที่ร่วมแสดงและบรรเลงดนตรีไทยประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ ๘ มีนาคม พ.ศ.…
ร่วมพิธีเปิดงานทำบุญครบรอบหลวงปู่เกตุ
เมื่อวันที่ 29 เมษาย…