วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะครูฝ่ายกิจการนักเรียน ร่วมกับเจ้าหน้าที่ตำรวจจากสถานีภูธรอำเภอกงไกรลาศ ประชุมขับเคลื่อนการดำเนินโครงการตำรวจประสาน (๑ ตำรวจ ๑ โรงเรียน) ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013211-709x1024.jpg)