เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการฯ ครูและนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมการอบรมโครงการนักเรียนรุ่นใหม่มีใบขับขี่ เพื่อเสริมสร้างจิตสำนึกความปลอดภัย ส่งเสริมการปฏิบัติตามกฎหมาย พร้อมพัฒนาศักยภาพการขับขี่รถจักรยานยนต์ที่ถูกต้องให้นักเรียน จัดโดย กองทุนเพื่อความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนน กรมการขนส่งทางบก ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ภาพกิจกรรมการรับรายงานตัวนักเรียน ม.1 และ ม.4 ปีการศึกษา 2563 (COVID-19)
วันที่ 6 มิถุนายน 25…
ต้อนรับคณะนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานของสถานศึกษา ตามโครงการ TFE
เมื่อวันที่ 3 สิงหาค…
ร่วมพิธีวางพวงมาลาเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ในหลวงรัชกาลที่ 9
วันที่ 13 ตุลาคม 256…