เมื่อวันที่ ๒๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นายจีระศักดิ์ พวงขจร ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสา ชั้นปีที่๒ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมโครงการปล่อยพันธุ์ปลาเพื่ออนุรักษ์ และเป็นแหล่งเพาะพันธ์ุ ณ คลองหน้าศาลาอเนกประสงค์หมู่ 4 บ้านแป้ง และคลองภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมแสดงความเสียใจและทำบุญเนื่องในงานฌาปนกิจผู้ปกครองนักเรียน
วันที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ…
แสดงศักยภาพทางด้านดนตรีสากล ตลาดต้องชมริมยม อ.กงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 2 กรกฎาค…
อบรมการจัดการเรียนรู้ Active Learning เพื่อพัฒนาสมรรถนะผู้เรียน
วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖…