เมื่อวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 08.00 น. ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ คณะผู้บริหาร ครู และนักเรียนจิตอาสา ช่วยทำความสะอาด เตรียมความพร้อมในการจัดงานผูกพัทธสีมา ปิดทองฝังลูกนิมิต โดยกิจกรรมนี้ ได้รับการสนับสนุนจากนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นอย่างดี ณ วัดศรีเมือง อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ ห้องเรียน SME
เมื่อวันที่ 1 มิถุนา…
กิจกรรมวันเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์(ภาคค่ำ)
วันที่ 12 สิงหาคม พ.…
ยินดีต้อนรับ Teacher Con สู่โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เมื่อวันที่ 8 พฤษภาค…