Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ประจำปีการศึกษา 2564 ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ประจำปีการศึกษา 2564 24 กุมภาพันธ์ 202124 กุมภาพันธ์ 2021ครูอมรรัตน์ ขัดสาย
เยี่ยมชมห้องเรียนออนไลน์ ผ่าน Google Meet เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้ครูและนักเรียน วันที่ 11 มกราคม 256…
อบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาปีงบประมาณ ๒๕๖๖ วันที่ ๖ – ๘ ก…