Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยพยาบาลพระบรมราชชนนีและมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ประจำปีการศึกษา 2564 ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยพยาบาลพระบรมราชชนนีและมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ประจำปีการศึกษา 2564 24 กุมภาพันธ์ 202124 กุมภาพันธ์ 2021ครูอมรรัตน์ ขัดสาย
ประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประจำเดือนกุมภาพันธ์ เมื่อวันที่ 19 กุมภา…