เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2565 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาขอขอบคุณ นางพนอ เกษประสิทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก ที่ให้ความอนุเคราะห์มอบน้ำดื่ม และอาหารแห้ง ให้กับผู้ป่วยโควิด ซึ่งเป็นบุคลากรของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน และนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นตัวแทนรับมอบ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ชมรมต้นกล้าต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ จัดกิจกรรม Share With Love ๒๐๒๑ จากรัก สู่ รัก
วันที่ ๒๑ กุมภาพันธ์…
ประมวลภาพการจัดการเรียนการสอน ประจำวันที่ 12-13กรกฎาคม 2564
วันที่ 12-13 กรกฎาคม…
ร่วมจับผ้าและ ตกแต่งภูมิทัศน์ สพม.สุโขทัย เพื่อเตรียมสถานที่สำหรับพิธีเปิด สพม.สุโขทัย
เมื่อวันที่ 23 กุมภา…