เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2563 นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 38 (สุโขทัย-ตาก) เป็นประธานเปิดกิจกรรมกีฬานันทนาการสืบสานตำนานศิลป์ ประจำปีการศึกษา 2563 โดยมี นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นผู้กล่าวรายงาน โดยกิจกรรมนี้จัดขึ้นเพื่อส่งเสริมให้นักเรียน รักการเล่นกีฬา รักการออกกำลังกาย และเสริมสร้างความรักความสามัคคีกันในหมู่คณะ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
รับการประเมินความพร้อมการขอเปิดห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2565
วันที่ 22 สิงหาคม พ.…
มอบเกียรติบัตร
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…
รับฟังความรู้ และกิจกรรม เกี่ยวกับการออมเงิน
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…