เมื่อวันที่ ๑๙ มีนาคม ๒๕๖๔ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน พร้อมด้วยคณะครู และตัวแทนนักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้ลงพื้นที่แนะแนวการศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๔ เพื่อเปิดโอกาสทางการศึกษาให้กับนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ ได้แก่ โรงเรียนบ้านใหม่โพธิ์ทอง อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย และโรงเรียนวัดเมมสุวรรณาราม อำเภอพรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบพวงหรีดไปมอบในงานพระราชทานเพลิงศพ ผอ.บุญช่วย เด่นสมบูรณ์
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ …
ตรวจ ATK คัดกรองเชื้อโควิด-19ครูและนักเรียนกลุ่มเสี่ยง
วันที่ 10 มกราคม 256…