วันที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน และนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยครูจีระศักดิ์ พวงขจร เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และร่วมพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคลกิจกรรมวันเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 91พรรษา 12 สิงหาคม 2566 ณ หอประชุมอำเภอกงไกรลาศ
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013447-709x1024.jpg)