วันที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานในพิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนาม เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ผู้ทรงพระราชทานกำเนิดลูกเสือไทยและพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้า-เจ้าอยู่หัว ผู้ทรงเป็นพระประมุขคณะลูกเสือแห่งชาติ ณ สนามโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
พิธีมอบเกียรติบัตร นักเรียน ม.6 ประจำปีการศึกษา 2564
นายสุทน ทับจาก ผู้อำ…
ร่วมแสดงความยินดีกับนายประกอบ พงศ์พันธ์ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2…
รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขันประกวดบรรยายธรรม ประจำปี พ.ศ.2566
เมื่อวันที่ ๒๖ พฤษภา…