วันที่ ๓ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะครูระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ จัดกิจกรรมค่ายคุณธรรมตามโครงการพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม และค่านิยมที่พึงประสงค์ เพื่อพัฒนานักเรียนให้เป็นคนดี มีคุณธรรม จริยธรรม และมีค่านิยมที่พึงประสงค์ ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การประชุมขับเคลื่อนการน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติ
วันที่ 29 มกราคม พ.ศ…
ประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ ๑๗ กรกฎาคม ๒๕…
แสดงความยินดีกับ นายสุพัฒน์ ศรีสวัสดิ์ นายอำเภอกงไกรลาศ
เมื่อวันที่ 31 พฤษภา…