วันที่ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา และคณะครูบุคลากรโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ขอขอบคุณ องค์การบริหารส่วนตำบลไกรกลางร่วมกับอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน หมู่ 4 บ้านแป้ง ตำบลไกรกลาง อำเภอ กงไกรลาศ ที่ให้ความอนุเคราะห์มอบทรายอะเบทกำจัดลูกน้ำยุงลายเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดโรคไข้เลือดออก ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมคริสต์มาส ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 26 ธันวาคม พ.…
ประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำเดือนพฤศจิกายน
วันที่ 6 พฤศจิกายน 2…
กิจกรรมการแสดงมุทิตาจิตให้กับ นายกรกช อ่ำทิม
เมื่อวันที่ ๓๐…