วันที่ 18-20 กรกฎาคม พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางจิตจุฑา สุมสมจิตร์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียน ไปตรวจเยี่ยมและให้ขวัญกำลังใจนักเรียน ครู และบุคลากรทางการศึกษา ในการสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 และกำชับเรื่องมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโควิด-19
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/สอบกลางภาค-709x1024.jpg)