วันที่ 6 ธันวาคม 2565 นายสุดเขตสวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายวรินทร์ ชำนาญผา ผู้ทรงคุณวุฒิ และนายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะกรรมการประเมินสัมฤทธิ์ผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (ครั้งที่ 2) เข้าประเมินสัมฤทธิ์ผล การปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาเป็นระยะเวลา 1 ปี ของนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ ห้องประกันคุณภาพการศึกษา โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ประเมินรองนิด-709x1024.jpg)