วันที่ 30 มกราคม พ.ศ. 2567 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหารคณะครู และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.กงไกรลาศ ที่มาให้ความรู้เรื่องกฎหมายจราจร เกี่ยวกับการขับขี่ การดัดแปลงท่อไอเสียรถจักรยานยนต์ เพื่อให้นักเรียนสามารถปฏิบัติตามกฎหมายจราจรได้ถูกต้อง ณ กิจกรรมหน้าเสาธงโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ร่วมถวายเทียนพรรษา
วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕…
เยี่ยมชมห้องเรียนออนไลน์ ผ่าน Google Meet เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้ครูและนักเรียน
วันที่ 11 มกราคม 256…
การนิเทศภายในสถานศึกษา ด้านการเรียนการสอน ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
วันที่ ๖ มิถุนายน ๒๕…