เมื่อวันที่ 6-7 มกราคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู เยี่ยมบ้านนักเรียน ให้กำลังใจและชมกระบวนการจัดการเรียนการสอนของครูและนักเรียนจากปลายทาง พร้อมทั้งสอบถามข้อมูลและรับฟังปัญหาในการเรียนออนไลน์ เพื่อนำมาวางแผนในการจัดการเรียนการสอนต่อไป ณ บ้านนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เยี่ยมบ้านนักเรียน ให้กำลังใจและชมกระบวนการจัดการเรียนการสอนของครูและนักเรียนจากปลายทาง
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/ข่าวปี-64_๒๑๐๒๑๘-2.jpg)