วันที่ 11 มกราคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นำทีมบริหารเยี่ยมชมห้องเรียนออนไลน์ด้วย Google Meet เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้ครูและนักเรียน ตามช่องทางการจัดการเรียนการสอนของครูผู้สอนแต่ละรายวิชา ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (covid-19) ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ศึกษาดูงานของปราชญ์ชาวบ้าน นายสุทิน ทองเอ็ม หรือ “จ่าก้อง”
เมื่อวันที่ 2 มีนาคม…
กิจกรรมค่าย STEAM บูรณาการศาสตร์ความรู้เปิดประสบการณ์ดาราศาสตร์ในโรงเรียน
เมื่อวันที่ 2-3 กันย…
ประชุมภาคีสี่ฝ่าย
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ …