เมื่อวันที่ 10 มกราคม 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายส่งเสริมความรู้ด้านวิทยาศาสตร์-คณิตศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ปีการศึกษา 2565 เพื่อส่งเสริมความรู้ ทักษะ และกระบวนการทางวิทยาศาสตร์ และคณิตศาสตร์ ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย แผนการเรียนวิทย์-คณิต ระยะที่ 1 (ม.6) ณ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ เคมี ชีววิทยา และคณิตศาสตร์
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ถวายเทียนพรรษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑
วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕…
ประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้ม ตำแหน่งครูผู้ช่วย
วันที่ 16 พฤษภาคม พ.…