วันที่ 23,25 สิงหาคม พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 5 เข้าร่วมอบรมในโครงการจัดอบรมนักเรียน เยาวชน ในการเสริมสร้างการป้องกันและแก้ปัญหายาเสพติดของหมู่บ้าน/ชุมชน เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันให้แก่นักเรียนและเยาวชน ตลอดจนสร้างความเข้มแข็งให้ครอบครัว ชุมชน สนับสนุนโดย องคารบริหารส่วนจังหวัดสุโขทัย ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ส่งเสริมนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันซูโดกุ เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้เรียนด้านคณิตศาสตร์
วันที่ ๒๗ มกราคม ๒๕๖…
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาช่วยในงานพิธีพระราชทานเพลิงศพ นางฉลอง ส่งให้
วันที่ 30 พฤษภาคม พ.…
สัมนาระบบการดำเนินงานสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero)
วันที่ 25 สิงหาคม พ.…