วันที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ. 2563 นางสุภาพ ไฝสัมฤทธิ์ และว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียน กงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนายวัชรินทร์ ม่วงเขียว ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ตรวจเยี่ยมห้องสอบ สร้างขวัญกำลังใจให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-6 ในการสอบประเมินความรู้ปลายภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2563 ระหว่างวันที่ 2,4-5 พฤศจิกายน 2563 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ทัศนศึกษาในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒
วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕…
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาเข้าร่วมโครงการจิตอาสาเราทำความดีด้วยหัวใจ
เมื่อวันที่ ๓ มิถุนา…
จัดกิจกรรมวันรักต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.๒๕๖๔
วันจันทร์ ที่ ๒๘ มิถ…