วันที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และตัวแทนคณะครู ศึกษาดูงานเรื่องการจัดการเรียนการสอนห้องเรียนพิเศษ และการจัดแข่งขันวิ่งการกุศล ณ โรงเรียนบางกระทุ่มพิทยาคม ตำบลบางกระทุ่ม อำเภอบางกระทุ่ม จังหวัดพิษณุโลก
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 29 พฤศจิกายน …
รับเงินอุดหนุนแบบมีเงื่อนไข ภาคเรียนที่2/2565
วันที่ 25 มกราคม พ.ศ…