เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมแสดงมุทิตาจิต นางศิวาพร ศรีวราพงศ์ ที่ย้ายไปปฏิบัติหน้าที่ ที่โรงเรียนพุทธชินราชพิทยา ในการนี้ตัวแทนนักเรียนแต่ละระดับชั้น มอบพวงมาลัยดอกไม้เพื่อร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ด้วย ณ หน้าเสาธง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมถวายเทียนพรรษา
เมื่อวันที่ 8-12 กรก…
เข้าร่วมงานโครงการบรรพชาอุปสมบทพระภิกษุสามเณร ภาคฤดูร้อน
เมื่อวันที่ 25 กุมภา…
การประชุมปฏิบัติการเพื่อพัฒนาหลักสูตรการเรียนรู้สร้างสรรค์
วันที่ 5 – 7 กุมภาพั…