วันที่ 28 ธันวาคม พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณแม่สำราญ พลอยดำ มารดาของ ผอ.สังวาลย์ พลอยดำ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสวนวิทยา ณ เมรุวัดคลองตะเข้ อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เข้าร่วมกิจกรรมโครงการรักษ์ภาษาไทย
วันที่ 27 มิถุนายน พ…
อกแนะแนวการศึกษาต่อโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ …