เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยตัวแทนคณะครู ร่วมวางพวงหรีดเพื่อเคารพศพและไว้อาลัย นายอรุณ สุภาพร กรรมการสถานศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ บ้านสุภาพร ม.2 ต.ไกรนอก อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย และจะร่วมเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมศพ ในวันที่ 1 พฤษภาคม 2565 นี้
ร่วมวางพวงหรีดเพื่อเคารพศพและไว้อาลัย นายอรุณ สุภาพร
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/279604401_5018353888261008_3056246329281832116_n.jpg)