เมื่อวันที่ 16 ธันวาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยรองวิษณุ อินทร์ปาน รองจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และตัวแทนครู ร่วมพิธีรับตราตั้งรองเจ้าคณะอำเภอกงไกรลาศ พระครูสุจิตธรรมสุนทร ดร. ณ ศาลาการเปรียญวัดกงไกรลาศ
ร่วมพิธีรับตราตั้งรองเจ้าคณะอำเภอกงไกรลาศ พระครูสุจิตธรรมสุนทร ดร.
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/1640844554577-1.jpeg)