วันที่ 24 มกราคม 2565 คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมบริจาคโลหิตให้กับสภากาชาดไทย ภาค 9 เพื่อนำไปรักษาผู้ป่วยด้วยโรคต่าง ๆ จำนวนบริจาคทั้งหมด 61 ยูนิต โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้การสนับสนุน ณ ฐานกิจกรรม ม.5 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ระดมทุนเงินทอดผ้าป่าสามัคคี ปรับภูมิทัศน์ถนนภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 2 มิถุนายน 25…
รับฟังความรู้ และกิจกรรม เกี่ยวกับการออมเงิน
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…