วันที่ ๓ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะครู และนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมกิจกรรมที่บูธแลคตาซอย แจกนมแลคตาซอย และดื่มแลคตาซอย เติมโปรตีน ให้ร่างกายแข็งแรง อร่อยและได้ประโยชน์ ณ อาคารศรีเมือง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมส่งเสริมวัฒนธรรมการไหว้ของไทย น้องไหว้พี่ พี่รับไหว้น้อง
สภานักเรียนโรงเรียนก…
ศึกษาดูงานโรงเรียนสู่มาตรฐาน สากล SCQA
วันที่ ๑๘ พฤศจิกายน …
การประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนมกราคม
เมื่อวันที่ 12 มกราค…