เมื่อวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน นางจิตจุฑา สุขสมจิตร รองผู้อำนวยการฯ และคณะครู เข้ารับการนิเทศ ติดตาม ผลการดำเนินกิจกรรมขยายผล โรงเรียนเครือข่ายมหิดลวิทยานุสรณ์ ปีการศึกษา 2564 โดยโรงเรียนอุดมดรุณี ในรูปแบบออนไลน์ผ่านโปรแกรม Zoom ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
รับการนิเทศ ติดตาม ผลการดำเนินกิจกรรมขยายผล โรงเรียนเครือข่ายมหิดลวิทยานุสรณ์ ปีการศึกษา 2564
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/650218-1.jpg)