เมื่อวันที่ ๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นายจีระศักดิ์ พวงขจร และ นายจารึก ใบกุ ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารจำนวน ๑๖ นาย สนับสนุนและอำนวยความสะดวกในการปฏิบัติงานของคณะกรรมการการเลือกตั้ง ในการเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนจังหวัดสุโขทัย ณ หน่วยเลือกตั้ง ต.ไกรกลาง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/4437-709x1024.jpg)