นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ยินดีต้อนรับ นางสาวธันย์ชนก สีวิจี๋ ครูอัตราจ้าง วิชาเอกฟิสิกส์ ที่มาปฏิบัติหน้าที่การสอน ในภาคเรียนที่ 2/2563 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/631202-709x1024.jpg)
สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ยินดีต้อนรับ นางสาวธันย์ชนก สีวิจี๋ ครูอัตราจ้าง วิชาเอกฟิสิกส์ ที่มาปฏิบัติหน้าที่การสอน ในภาคเรียนที่ 2/2563 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา