วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรให้แก่นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู จากมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม มหาวิทยาลัยนเรศวร มหาวิทยาลัยพะเยา และมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย เพื่อแสดงความชื่นชมที่ได้มาปฏิบัติหน้าที่ฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูด้วยความวิริยะอุตสาหะ ตลอดปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/มอบเกียรติบัตรนักศึกษาฝึกประสบการณ์-709x1024.jpg)