วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบเกียรติบัตรแก่ครูต้นแบบการขับเคลื่อนการบริหารงานวิชาการสู่การออกแบบการจัดการเรียนรู้แบบ Active Learning จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมกิจกรรมวันครู อำเภอกงไกรลาศ ประจำปี 2566
ผู้อำนวยการโรงเรียนก…