เมื่อวันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 07.50 น. นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาเป็นประธานพิธีมอบทุนการศึกษา ของคุณโดนัท มนัสนันท์ พันธ์เลิศวงศ์สกุล เพื่อมอบให้นักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่เรียนดี และมีความประพฤติดี จำนวน 6 ทุน ทุนละ 5,000 บาท โดยมีคุณครูยุพิน ม่วงเขียว เป็นตัวแทนมอบทุนการศึกษาในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ออกตรวจเยี่ยม และมอบเครื่องอุปโภค บริโภค ให้กับสถานที่กักตัว
วันที่ 23 สิงหาคม พ.…
ร่วมแสดงความเสียใจและทำบุญเนื่องในงานฌาปนกิจผู้ปกครองนักเรียน
วันที่ 5 พฤษภาคม พ.ศ…
กิจกรรมโครงการแนะแนวศึกษาต่อในเขตบริการของโรงเรียน
เมื่อวันที่ ๑๙ มีนา…