เมื่อวันที่ ๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้จัดพิธีมอบทุนการศึกษาของคุณขวัญเมือง มั่นคง จำนวน ๒ ทุน ทุนละ ๑,๐๐๐ บาท โดยมีนางสาวจิรสุดา พยอม เป็นตัวแทนมอบทุนการศึกษา ซึ่งมีนักเรียนเข้ารับมอบทุนการศึกษาได้แก่ ด.ญ.รวิสุดา อู่ตะเภา และ ด.ญ.สุวนันท์ พรมนิล นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒/๔
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ยินดีต้อนรับครูกัณต์กนิษฐ์ แรงสืบสิน
ยินดีต้อนรับครูกัณต์…
การประชุมปฏิบัติการเพื่อพัฒนาหลักสูตรการเรียนรู้สร้างสรรค์
วันที่ 5 – 7 กุมภาพั…
การสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563
วันที่ 27 มกราคม พ.ศ…