วันที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๕ นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรและปัจฉิมนิเทศนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ โดยมีพิธีบายศรีสู่ขวัญและผูกข้อมือ การกล่าวปัจฉิมโอวาทจากท่านผู้อำนวยการฯ และกิจกรรมมอบดอกไม้แสดงความยินดีจากพี่ๆ น้องๆ ชาวแสด – ขาว เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้กับนักเรียนที่กำลังจะจบการศึกษา ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
เข้าร่วมเดินขบวนพาเหรดแฟนตาซี ประกาศ จังหวัดสุโขทัยปลอดขยะ
เมื่อวันที่ 5 มิถุนา…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมบริจาคน้ำดื่มโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาให้กับโรงพยาบาลกงไกรลาศ
ในวันที่ 18 มิถุนายน…
การประเมินสัมฤทธิ์ผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา
วันที่ 6 ธันวาคม 256…