วันที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมเดินแบบกิตติมศักดิ์กับนางสาวปิยะมาศ แซ่โค้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองตูมวิทยา พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการต่าง ๆ และองค์การปกครองส่วนท้องถิ่นฯ ในงานเทศกาลกินปลาและของดีอำเภอกงไกรลาศ ประจำปี 2565 เพื่อระดมทุนช่วยเหลือผู้ยากไร้ในเขตพื้นที่ ณ ที่ว่าการอำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
อบรมเชิงปฏิบัติการการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส(ITA Online)
วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕…
กิจกรรมวันคริสต์มาส (Merry Christmas) ประจำปี 2564
เมื่อวันที่ 24 ธันวา…
พิธีมอบเกียรติบัตรเยาวชนคนดีศรีสังคม
เมื่อวันที่ 2 กุมภาพ…