วันที่ 30 พฤศจิกายน 2564 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาได้มีการปรับปรุงภูมิทัศน์ของโรงเรียน และปรับปรุง ซ่อมแซมอาคารเรียน นำโดย นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน นายจีระศักดิ์ พวงขจร นายศศิน คมขำ และนักการ เพื่อเป็นการดูแลรักษาอาคารสถานที่ ของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้ดูสวยงาม และพร้อมสำหรับการจัดการเรียนการสอนต่อไป
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ปฐมนิเทศนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2566
เมื่อวันที่ 9 พฤษภาค…
ขอแสดงความยินดี กับ ทีมฟุตบอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
ขอแสดงความยินดี กับ …
พิธีทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อสนับสนุนการพัฒนาคุณภาพทางการศึกษาโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ ๒๖ มกราคม ๒๕๖…