วันที่ 8 มีนาคม 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ ครูเฉลิมพงศ์ ศรีม่วง ครูจตุพล เป็งทา และครูศศิน คมขำ พร้อมด้วยนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ร่วมกันปรับปรุงภูมิทัศน์ และจัดบรรยากาศที่เอื้อต่อการเรียนรู้ ในการจัดการเรียนการสอนทั้งภายในและภายนอกห้องเรียนเพื่อให้โรงเรียนมีสภาพแวดล้อมร่มรื่นและมีแหล่งเรียนรู้สำหรับผู้เรียน ในกิจกรรมลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบเกียรติบัตรผู้ทำคุณประโยชน์ต่อเยาวชนกล้าแผ่นดิน
เมื่อวันที่ 22 มีนาค…
กิจกรรมโครงการแนะแนวศึกษาต่อในเขตบริการของโรงเรียน
เมื่อวันที่ ๑๘ มีนาค…
เลือกตั้งประธานนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2563
วันที่ 28 สิงหาคม 25…