วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นางจริญ ลือเฟื่อง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เข้าร่วมประชุมเพื่อถอดบทเรียน Good Practice แลกเปลี่ยนเรียนรู้กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โดยมี ดร.มนตรี คงเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคมเป็นประธาน ณ ห้องประชุมพ่อขุน อาคารพระร่วง โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1000013202.jpg)