วันที่ 4 มิถุนายน 2564 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาและจัดทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีการศึกษา 2564 โดยมีนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา คณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ภายใต้แนวปฏิบัติในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษาและจัดทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีการศึกษา 2564
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/ประชุมแผนปฏิบัติการ64_0.jpeg)