วันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการฯ เข้าร่วมประชุมส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ปีงบประมาณ 2566 (Integrity and Transparency Assessment Online : ITA) เพื่อสร้างความรับรู้ ความตระหนักในด้านคุณธรรมและความโปร่งใส ให้เกิดธรรมาภิบาลในหน่วยงาน และลดโอกาสที่จะเกิดการทุจริตและการประพฤติมิชอบในหน่วยงาน ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบรมITA9มิ.ย.66-709x1024.jpg)