วันที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมภาคีสี่ฝ่าย เพื่อคัดเลือกหนังสือเรียน ประจำปีการศึกษา 2564 ผ่านความเห็นชอบของคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานและคณะกรรมการภาคีสี่ฝ่าย ณ ห้องประชุม 50 ปี โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การอบรมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำข้อตกลงการพัฒนางาน Performance Agreement : PA
เมื่อวันที่ 14-15 กุ…
กิจกรรมสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์ แบบ New Normal เพื่อพัฒนากระบวนการเรียนการสอนวิทยาศาสตร์
วันที่ 18 สิงหาคม พ.…